Moduli ya Rof Electro-optic 1550nm Awamu ya Moduli ya 10G linbo3

Maelezo Fupi:

Moduli ya awamu ya LiNbO3 (linbo3 modulator) hutumika sana katika mfumo wa mawasiliano ya macho ya kasi ya juu, mifumo ya kutambua leza na mifumo ya ROF kwa sababu ya athari ya kielektroniki ya macho.Mfululizo wa R-PM unaotokana na teknolojia ya Ti-diffused na APE, una sifa thabiti za kimwili na kemikali, ambazo zinaweza kukidhi mahitaji ya matumizi mengi katika majaribio ya maabara na mifumo ya viwanda.


Maelezo ya Bidhaa

Rofea Optoelectronics hutoa bidhaa za Moduli za Macho na picha za Electro-optic

Lebo za Bidhaa

Kipengele

Hasara ya chini ya kuingiza

Polarization-kudumisha

Voltage ya chini ya nusu-wimbi

Chaguo mbili-polarization

Moduli ya awamu ya moduli ya elektro-optic LiNbO3 moduli ya awamu ya LiNbO3 Kidhibiti cha awamu ya Vpi ya Chini

Maombi

Mawasiliano ya macho

Usambazaji wa ufunguo wa Quantum

Mifumo ya kuhisi ya laser

Kuhama kwa mzunguko

Kigezo

Kigezo

Alama

Dak

Chapa

Max

Kitengo

Vigezo vya macho
Uendeshajiurefu wa mawimbi

l

1530

1550

1565

nm

Hasara ya kuingiza

IL

 

3

3.5

dB

Upotezaji wa kurudi kwa macho

ORL

   

-45

dB

Uwiano wa kutoweka kwa ubaguzi

PER

20

   

dB

Fiber ya macho

Ingizobandari

 

Uzito wa PM (125/250μm)

patobandari

 

Uzito wa PM (125/250μm)

Kiolesura cha nyuzi macho  

FC/PC、FC/APC Au Kubinafsisha

Vigezo vya umeme
Uendeshajikipimo data(-3dB)

S21

10

12

 

GHz

Nusu-wimbi voltage @50KHz

VΠ

3

3.5

V

Umemealhasara ya kurudi

S11

 

-12

-10

dB

Uzuiaji wa uingizaji

ZRF

50

W

Kiolesura cha umeme  

K(f)

Masharti ya Kikomo

Kigezo

Alama

Kitengo

Dak

Chapa

Max

Ingiza nguvu ya macho

Pkatika, Max

dBm

   

17

Input nguvu ya RF  

dBm

   

33

Uendeshajijoto

Juu

-10

 

60

Halijoto ya kuhifadhi

Tst

-40

 

85

Unyevu

RH

%

5

 

90

Curve ya tabia

P1
P2

Mzingo wa S11&S21

Mchoro wa Kiufundi(mm)

PP1

R-PM

PP2

R-PM

Agiza habari

Rof PM 15 10G XX XX
  Aina:

PM---Modulator ya Awamu

Urefu wa mawimbi:

07---780nm

08---850nm

10---1060nm

13---1310nm

15---1550nm

Bandwidth ya Uendeshaji:

300M---300MHz

10G---10GHz

20G---20GHz

40G---40GHz

 

Aina ya Fiber ya Ndani:

PP---PM/PM

PS---PM/SMF

SS---SMF/SMF

 

Kiunganishi cha macho:

FA---FC/APC

FP---FC/PC

SP---Kubinafsisha

* Tafadhali wasiliana na mauzo yetu ikiwa una mahitaji maalum.

BANDARI

Alama

Kumbuka

Katika

Mlango wa pembejeo wa macho

Chaguo la PM Fiber na SM Fiber

Nje

Mlango wa pato la macho

Chaguo la PM Fiber na SM Fiber

RF

Mlango wa pembejeo wa RF

K(f)

Upendeleo

Bandari ya kudhibiti upendeleo

1,2,3,4-N/C (chaguo la Upendeleo)

Kuhusu sisi

Rofea Optoelectronics inatoa bidhaa mbalimbali za kibiashara ikiwa ni pamoja na Vidhibiti vya Macho ya Electro, Vidhibiti vya Awamu, Vigunduzi vya Picha, Vyanzo vya Laser, Laser za DFB, Amplifiers za Macho, EDFAs, Lasers za SLD, Modulation ya QPSK, Lasers za Pulsed, Vigunduzi vya Picha, Vigunduzi vya Picha Mizani, Semicondukta laser. viendeshaji, viunganishi vya nyuzi, leza zinazopigika, vikuza nyuzi, mita za nguvu za macho, leza za Broadband, leza zinazoweza kutumika, laini za kuchelewesha macho, vidhibiti vya macho ya kielektroniki, vigundua macho, viendesha diodi ya leza, vikuza nyuzi, vikuza sauti vya nyuzinyuzi za erbium na vyanzo vya mwanga vya leza.


  • Iliyotangulia:
  • Inayofuata:

  • Rofea Optoelectronics inatoa safu ya bidhaa ya moduli za kibiashara za Electro-optic, moduli za Awamu, moduli ya Ukali, Vigunduzi vya Picha, Vyanzo vya mwanga vya Laser, lasers za DFB,Amplifaya za macho, EDFA, SLD laser, urekebishaji wa QPSK, Pulse laser, Kigunduzi cha Mwanga, Kigunduzi cha kidereva kilichosawazishwa, Laser. , Kikuza sauti cha Fiber optic, Kipima nguvu cha macho, Laza ya Broadband, Laser ya Tunable, Kitambua macho, Kiendeshi cha diodi ya laser, Kikuza sauti cha Fiber.Pia tunatoa vidhibiti mahususi kwa ajili ya kubinafsisha, kama vile vidhibiti 1*4 vya safu, Vpi ya chini kabisa, na vidhibiti vya uwiano wa hali ya juu kabisa wa kutoweka, vinavyotumika hasa katika vyuo vikuu na taasisi.
    Tunatumahi kuwa bidhaa zetu zitakusaidia na utafiti wako.

    Bidhaa Zinazohusiana